THÀNH PHẦN
Paracetamol ……………………………500mg
Cafein ………………………………………65mg
CHỈ ĐỊNH
Điều trị triệu chứng các cơn đau cấp tính và mạn tính như đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ.
Hạ sốt ở bệnh nhân bị nhạy cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt
CÁCH DÙNG
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: ống 1 – 2 viên, 2 – 3 lần mỗi ngày
Các lần dùng thuốc phải cách nhau ít nhất 4 giờ, không dùng thuốc quá 10 ngày đối với người lớn hoặc 5 ngày đối với trẻ em mà không có sự hướng dẫn của thầy thuốc.
DẠNG TRÌNH BÀY
Hộp 10 vỉ Alu x PVC x 10 viên nén bao phim
Hãy là người đầu tiên nhận xét “BIVINADOL EXTRA (Hộp 10 vỉ x 10 viên)”